Data na utafiti

Salio za Pochi za BTC katika Exchange Kuu

Data ya salio za pochi za Bitcoin katika majukwaa makuu ya kubadilishana, inayoakisi muundo wa mgawanyo wa umiliki wa BTC kati ya majukwaa.
Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana
2,435,394BTC
Soko la Kubadilishana
15
1D mabadiliko halisi
+0.12%%
7D mabadiliko halisi
-0.67%%
30D mabadiliko halisi
-1.39%%

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana

BTC
Inasoma data…
Rekodi za data

Elea au gusa kwa usomaji. Tumia funguo za mishale na Home / End kuchagua data; buruta kitelezi ili kukuza.

Mchanganuo wa soko (salio la BTC kwenye mnyororo)

ExchangeBalance (BTC)24H7D30D
Coinbase836,651.6-0.24%-0.45%-1.01%
Binance653,516.8+0.35%-2.74%-3.85%
Bitfinex426,891.9+0.50%+0.81%+1.90%
Kraken151,589.3+0.25%+1.27%+0.73%
OKX105,734.1+0.08%+0.29%+3.32%
Gemini84,486.4+0.01%+0.04%-0.46%
bitFlyer54,154.9+0.16%+0.20%-0.44%
Bybit46,126.2+0.93%-0.31%-0.20%
Bitget29,099.6+0.00%+0.00%-18.80%
Gate22,867.4-0.29%+0.46%+0.14%
Bitstamp8,126.8-3.65%+0.05%-35.73%
KuCoin7,826.8+0.00%+2.35%+2.69%
Coinone4,629.7+0.46%+0.18%+1.50%
Poloniex2,529.6+0.07%+0.08%-0.50%
Bithumb1,163.0+0.01%-0.18%+0.02%

Salio tu zinazoshikiliwa kwenye pochi za mnyororo za soko.

Mbinu ya data

Jumla ya bitcoin inayoshikiliwa katika anwani za mnyororo wa vitalu za majukwaa makuu ya kubadilishana (katika BTC).

Data iliyokusanywa, si bei za moja kwa moja · 2026-10-09 04:10:00

Endelea kuchunguzaKatalogi ya dataTafuta